Breaking

Saturday, February 15, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 32

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 32
madame akawa kama mtoto anayelilia pipi kwa mtoto mwenzake kumbe ni mtu mzima,angel alizidisha kumuonyesha ufundi dada yake na madame naye akawa anakatika huku akichezea shanga zake...
#ENDELEA NAYO
shanga za mademe zilikuwa zimepangiliwa kwa rangi nzuri,hakuzivaa tu ovyo kama mganga wa kienyeji kwenye kilinge chake au mtu anayecheza ngoma ya majini dogoli,alizivaa kwa rangi nzuri na zenye kuvutia na sio rangi tu ilimradi rangi ila ni rangi zenye kuleta maana.
labda niwaambie nyinyi wanawake au mabinti mnaovaa shanga na nyie mnao tamani kuvaa shanga,shanga zina kazi yake katika kiuno na sio tu urembo lakini pia kuna jinsi ya kuzitumia kwa mwanamke na hata kwa mwanaume,mbali na hapo kila rangi ya shanga ina maana yeke,hivyo kama haijui maana ya rangi za shanga ni bora usivae shanga maana unaweza ukawa unaolewa na haukai kwenye ndoa yako kila ndoa ukawa unaachika ukajiona mwenye nuksi kumbe ni kitokana na aina ya rangi za shanga unazozivaa mwenyewe,kama unataka kujua aina maana ya rangi za shanga unaweza kunitumia msg kwa page hii inbox au kwa namba hiyo na nikakupa darasa zuri litakalo linda ndoa yako na penzi lako pia.
Angel aliendelea kucheza mdako kwenye shimo la madame vero huku madame akijifinyafinya kuashiria fika kwamba mdogo wake alikuwa anamkuna vizuri ipasavyo,angel alipeleka mdomo wake hadi kwenye K ya dada yake,alitoa ulimi na kuupeleka hadi kwenye kisim* cha madame vero huku vidole vyake viwili cha kati na chapili yake akaviingiza ndani ya K ya dada yake,akawa anafanya vitu viwili kwa wakati mmoja,huku ananyonya kisim* na huku anaichezea g-spot au g-point ya madame vero.
"mmmh....oooooyesss..fuck u angel..ooooghh....oosh..love you angel,put bby...tamu mamy...my puss"
madame akajikuta yupo darasani katika somo lake la english,akawa analalamika kwa rugha ya kingereza huku akikizungusha kiuno chake kwa kufuata mjongea wa ulimi wa angel.
"oooph..ingiza..ya leo tamu mpenzi..oooh unaniua...yes bby..oooh kum* yangu mali yako itumie uitakavyo angel..ooosh...nau..naumi..mia bb.ingiza vidole vyote"
utamu ulizidi kipimo kwa madame vero na kujikuta anaomba aingizwe vidole vyote vya mkono wa angel,aliona kabisa vidole vile viwili havimtoshi,bila ya hiyana wala uchoyo angel alifanya kama dada yake alivyotaka alimuingiza vidole vyote ndani ya K.
wakati hayo yote yanaendelea masumbuko mimi bado nilikuwa nachungulia kwenye tundu la kitasa cha mlango wa madame vero bila ya wao kujua kwamba mimi nilikuwa nafuatilia mchezo wao mzima wanaoufanya,huku mbo* yangu ikiwa imesimama balaa kitendo ambacho laiti angetokea mtu na kutaka nimuingize basi naamini fika ningemzimisha kwa jinsi nyege zilivyokuwa zimenipanda kwa wakati huo.
eneo la mbele ya boxer yangu ilikuwa imeinuka kama chogo la madenge.
madame nilianza kumuona anaongeza spidi ya kukatika huku akikandamiza kichwa cha angel kwa nguvu katika katika kuma yake,nilijua fika kwamba madame utamu umezidi na anakaribia kukojoa nilikaa makini kujua akiwa anakojoa huwa anakuwa katika hali gani.
"ooooh..hhhhhhh...prease ongeza kasi ya kuingiza vidole..
oooh...nata..nakoo...angel...nikojoleshe...chokonoa...bbb.ooooh..ssssmhhh.aaaaaasssss"
angel baada ya kuona madame anataka kukojoa aliongeza spidi ya kuingiza na kutoa vidole huku akiitekenya g-point ya madame vero kwa ustadi wa hali ya juu na madame akawa analia tena kama mtoto vile ila alikuwa alii kile kilio cha kuibiwa au cha msiba ila alikuwa analia kilio kile cha mahaba na hisia kali,ambacho huashiria raha anayoipata mkunwaji na kilio kilizidi sana baada ya angel kuwa anamsugua kwenye g-point au g-spot.
najua wapo ambao hawaijui g-spot ni nini au kwa jina lingine ni g-point,hii ni sehemu pekee sana katika mwili wa mwanamke ambayo inauwezo wa kumfanya mwanamke akojoe ndani ya dakika chache sehemu hii inahisia kubwa sana kuliko hata kwenye kisim*,ruksa kuja inbox au kutuma msg kwa namba hiyo juu au kupiga ili nikupe somo zaidi ili kujua g-point ni nini na ipo sehemu gani katika sehemu ya mwanamke na inatakiwa iwe inaguswa vipi ili mwanamke afike kileleni haraka.
"nako...na...angel....www..mmmh nakojoa angel..ni..nn..nipokeee mamaaa.....ooph"
madame alimaliza kukojoa na kumkumbatia angel kwa nguvu huku akimla romance la nguvu lenye hisia zote,wakawa wanabadilishana ndimi zao.
"oooohmmm...nakupenda angel,asante mamaa..sikuachi ng'o"
"asante pia na wewe dada,ila vipi umeridhila au tuendelee nitumie dildo?
" mmmh angel utaniua mdogo wangu,tufanye kesho sawa mamaa.muda umekwenda na si unajua kesho naingia kazini"
wakati wakiwa wanaendelea na maongezi yao angel alikuwa anazichezea chezea shanga za dada yake,sasa mimi ndio mizuka ilikuwa inanipanda balaa maana ugonjwa wangu ulikuwa ni shanga,napenda sana shanga masumbuko mie na tena uzikute zimekaa kwenye kiuno number nane kama cha madame vero.
"sasa nende ukapumzike chumbani kwako mamaa tutaonana kesho sawa nakupenda"
"mmmh jamani dada chupi yangu ipo wapi mbona siioni tena na wewe ndio ulinivua,ipo wapi"
"hahahahaha angel ebu acha utani wako,unataka uivae asahivi uende wapi,iache kesho utaichukua"
"akuuu..sitaki dada nataka nikaifue si nimejifutia kwenye K yako mume"
basi angel aliiona chupi yake akaichukua,baada ya kuona angel anataka kutoka nilitoka harakaharaka kwa kunyata kuelekea kwenye chumba changu,lakini nilipofika mlangoni kuna wazo likanijia nikasita kuingia chumbani kwangu na nikaamua kusimama mlangoni na macho yangu nikiwa nimeyaelekezea kule kwenye korido la kuelekea kwenye chumba cha madame,hivyo mtu yeyote atakayekuwa anatoka chumbani kwa madame kuja huku nilipo lazima atagongana macho kwa macho na mimi.
haikupita dakika mlango wa madame ulifunguliwa akatoka angel basi alikutana uso kwa uso na mimi,alisita kidogo akataka kurudi chumbani kwa madame,maana alitoka akiwa uchi na chupi yake akiwa ameishikilia mkononi mwake.
ila hakurudi tena chumbani kwa madame alivaa khanga yake na chupi yake akawa ameificha ili nisiione.
masumbuko mimi nikawa nimeweka uso wa mbuzi na wenye kibli nilizidi kumtazama sikupepesa macho ila yeye uso wake ulikuwa unaona haya tena sana akawa anashindwa kunitazama vizuri,alikuwa anaibia jicho,nilisikitika na kutabasamu ila halikuwa ni tabasamu la furaha ila lilikuwa ni tabasamu lenye huzuni na masikitiko makubwa kwa yale wanayoyafany.
niliingia ndani ili nimpishe aendelee na safari yake aelekee chumbani kwake.
niliingia ndani huku nikiwa na hasira,nilijikuta natokwa na machozi hasa nikifikiria kwa uzuri waliokuwa nao,maana mungu amejua kuumba na amewaumba kweli.
nilijitupa kitandani,wakati nime.....
HUSIKOSE SEHEMU YA 33 YA HADITHI HII TAMU NA YA KUSISIMUA YA MAPENZI YA UTAMU WA MAMA KWA MAANA HAPA NDIO KWANZA MAMBO YANAANZA MBELE UTAMU KOLEA.
UNASHAURIWA KUSHEA HADITHII HII KADRI UWEZAVYO ILI NA WENZAKO PIA WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment