Breaking

Saturday, February 15, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 33

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 33
Nilijitupa kitandani,wakati nime...
#ENDELEA NAYO
wakati nimelala nilisikia mlango wa madame ukifunguliwa nilijua fika kwamba madame anatoka ila sikujua alikuwa analekea wapi,kwa wakati huo mawazo kibao yalinitawala kichwani,akili ilivurugika nikajikuta napitiwa na usingizi muda huo bila hata kujielewa.
asubuhi nilikuwa ni mtu wa kwanza kuamka na sikutaka kabisa kuonana n angel maana nilijua fika hatokuwa na raha kabisa pindi atakapokuwa anaonana na mimi,nilienda chooni kuoga nilivyomaliza nikawa natoka chooni nikakutana na madame na yeye akiwa amevaa mtandio mwepesi sana,sikuwa mvivu wa kumpa heshima yake kwa maana amenizidi miaka mingi na pia ni mwalimu wangu tena ni mwalimu wangu wa darasa.
"masumbuko leo umepatwa na nini mdogo wangu,maana sio kawaida yako kuamka muda huu na kuwahi shule"
baada ya kuniuliza hivyo madame vero nilimwambia leo kuna ukaguzi wa form 3 kutoka kwa sir kusinde ndio maana leo nimeamka mapema.
Baada ya kumwambia vile madame akawa anaelekea chooni na mimi nilipofika mbele nikageuka kumtathmini vizuri,madame alilitikisa vyema tako lake alololiweka ndani ya mtandio wake,nilijikuta najisemea mwenyewe tu mungu ameumba na anajua kuumba.
saa 1 kamili nilikuwa nje ya geti la shule,nilikutana na marafiki zangu na kila mmoja alishangaa kwanini leo nimewahi shule kumbe hawajui tu huko nilikotoka teyari washanichanganya mtu na dada yake.
niingia katika ofisi ya mwalimu wa taaluma kwa ajili ya kumsalimia ni nikatoka,wakati natoka tu nilikutana na dada mkuu swaumu alikuwa ni mtu mwenye furaha sana baada ya kuniona.
"niambie mume wangu,naenda ofisini kwa mwalimu mkuu nikitoka huku nakuomba nikukute darasani kuna ishu nataka nije kukuambia sawa dear"
Baada ya kuniambia hivyo swaumu nilimuitikia nikamwambia sawa nimekuelewa na mimi nikaelekea kule alikoniambia na yeye akaingia ofisini kwa mwalimu mkuu.
wakati nipo darasani nikichungulia nje nililiona gari la madame vero likiwasiri hivyo nilijua fika kwamba madame ndio alikuwa anafika lakini sikutaka kumwangalia kutokana kila nikimtazama nilipatwa na maumivu moyoni,nikaamua kujilaza kwenye meza ya kiti changu
nilistuliwa na mkono mlaini ulionigusa mbavu zangu.
"mmmh masu unaumwa leo au vipi maana nakuona hauko sawa kabisa tatizo ni nini?"
swaumu aliniuliza hilo swali baada ya kuniona sipo sawa ila nilimjibu kwamba asihofu mimi niko sawa kabisa.
"hahaha masumbuko husinifanye mimi mtoto mdogo bwana nakujua fika wewe ni mpenzi wangu tena unaujua uchi wangu vizuri na mimi naijua mbo* yako vizuri,ukiwa sawa nakujua na ukiwa hauko sawa nakujua,wewe niambie tu una nini wala husinifiche"
dah nilibaki nikimtazama tu na mwisho nikamwambia njaa tu inaniuma jana sikula usiku.
"mmmmh mpenzi wangu nawe aya tatizo lililokufa husile usiku ni nini au ulikuwa unaiwaza K yangu"
alivyoniambia nilikuwa naiwaza K yake nikajikuta nacheka mwenyewe maana sikutegemea kama anaweza kuniambia hicho kitu ambacho ameniambia swaumu.
"sasa unacheka nini au itakuwa kweli ulikuwa unaiwaza mume,acha kuiwaza bwana hii ni mali yako wala haiingii mwingine kwenye hili tobo mpenzi wangu"
nilimwambia nacheka kwasababu sikutarajia kama unaweza kuniambia hicho kitu swaumu ujue,yaani umenisuprise balaa kwa hayo maneno yako.
"acha ujinga ila nikuambie kitu masumbuko,aisee ile juzi ulivyonitomb* umenifanya niwe nakuwaza muda wote"
nilimtazama swaumu kwanza kisha nikamuuliza kwanini unasema unaniwaza muda wote.
"sijawahi kupata penzi kama lako katika maisha yangu tangu niyajue mapenzi,sijawahi kukunwa na kufikishwa kileleni kama ulivyonifikisha wewe na sijawahi kunyonywa kum* katika maisha yangu ila wewe ndio wa kwanza,kumbe ukinyonywa kum* ndio unapata raha kiasi kile"
wakati swaumu anayaongea hayo alikuwa teyari ameshajisahau kama pale tulipo ni shule na tupo darasani,alikuwa anaipapasa mbo* yangu na kuifanya isimame balaaa,hisia za mapenzi zikatawala ufahamu wangu na ukizingatia sketi ya shule ya swaumu haikuwa ndefu sana ilikuwa ni fupi na ndani alivaa taiti nyeupe na chupi tu.
"mmmmh masu yaani kukushika kidogo tu mbo* imedinda kiasi hiki,wewe utakuja kuniua ebu twende nje kengele itagongwa sasahivi"
sikumjibu chochote nilibaki namtazama tu,niliamua kumkamata mkono na kumvuta,basi alijilegeza na akaja moja kwa moja kukaa miguuni mwangu na kuikalia mashine yangu.
"masu..unanitia hamasa ujue,unanifanya nitamani hii kitu,prease naomba niondoke,nakupendesa sana"
wakati ananiambia hayo nikawa hata simsikii maana nilikuwa na minyege ya tangu jana ya madame vero na angel,basi nilijikuta naingiza mkono wangu ndani ya sketi yake ya shule na moja kwa moja niliipekenya taiti na chupi yake na vidole vyangu viliigusa vyema K yake,mwanaume nikaanza kupima oil polepole,swaumu akawa analegeza jicho na kulegea mwili mzima.
"mas..mas...masumbuko tupo shule tutafumwa niache..ooohs no masu..unanitesa..baaadae nitakuja kwenu niache"
masumbuko mie nikazidi kujifanya kiziwi,nikawa nasugua kisim* chake na kuakikisha kinalowana,swaumu alizidi kutepeta na kujikuta analeta ushirikiano,akawa anazungusha kiuno polepole.
"masu raha..ooh..raha..naomba uniingize...oooh...naomba masumbuko...naomba niikalie mbo* yako japo kidogo"
USIKOSE SEHEMU YA 34 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA.
UNASHAURIWA KUSHEA HADITHII HII KADRI UWEZAVYO ILI NA WENZAKO PIA WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment