Breaking

Saturday, February 15, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 34

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 34
"masu raha..ooh..raha..naomba uniingize...oooh...naomba masumbuko...naomba niikalie mbo* yako japo kidogo"
#ENDELEA NAYO
maneno ya swaumu yalizidi kunipagawisha na kujikuta nahitaji kumuingiza mbo* na wakati tunafanya hayo yote nilikuwa makini sana macho yangu kuyapepesa nje ya darasa kuangalia usalama wetu.
"masu japo kidogo tu....ooh prease..nakuomba"
wakati ananiambia hayo swaumu mkono wake ulikuwa kwenye zipu yangu ya suruali ya shule akawa ameshaifungua na ameshaishika maiki yangu tena bila hata ya uoga,akaisogeza chupi yake pembeni kidogo ili aikalie,ila kabla hajaikalia nilimuona mwalimu wa zamu kwa mbali akimtuma mwanafunzi amuitie dada mkuu na hapo ndipo mchezo ulipoishia,swaumu alinyanyuka haraka uku akiwa amevimba balaa kuonyesha ni jinsi gani amechukia.
"aaaah walimu wengine kama wasenge,sasa ananiitia nini na wakati leo hii sitangazi mimi matangazo,majukumu yote nimempa kiranja wa nidhamu,na usikute pale hakuna hata cha msingi anachoniitia,kama msenge"
nilimtazama kisha nikajikuta nacheka mwenyewe,maana analalamika kama vile ameonewa,basi alitoka nje ya darasa huku akinisisitizia kwamba leo atakuja geto kwangu.
kengele ya kuelekea mstarini iligongwa na wanafunzi wote tulijipanga vizuri,baada ya nyimbo ya taifa kumalizika mwalimu wa taaluma aliwatangazia wanafunzi wa form 2 wote wabaki palepale baada ya wanafunzi kuruhusiwa kwenda darasani.
baada ya mwalimu wa taaluma kutoa matangazo yake kiranja wa zamu alipanda na kutangaza haya,tangazo ambalo wakati analianza tu liliustua moyo wangu na kujikuta sina furaha kabisa kwa muda huo,maana hofu yangu nilijua fika ni mimi.
"kwanza kabla sijaenda kwenye point yangu naomba niwaulize,hapa shuleni tumekuja kufanya nini?"
wote tulijibu kwa sauti kwamba tumekuja kusoma.
"oooh jibu zuri sana ila kuna wanafunzi wengine hawajui hapa shule wamekuja kufanya nini,naomba mutambue kwamba suala la kusoma sio mapendekezo ya wazazi wako ila kusoma ni mpango wa mungu,kusoma ni amri ya mungu na ukiacha kusoma wewe unafanya dhambi na unamkufuru mungu"
kilanja akawa anatuweka njia panda kwakua alikuwa anaongea kwa mafumbo sana.
"muda muafaka ukifikia wanafunzi wenzangu tutafanya hicho tunachohitaji kufanya ila kwasasa mapenzi hayana nafasi hapa shuleni,tunaaibishana,watu munafumwa munafanya mapenzi darasani"
aliposema tunafumwa kufanya mapenzi darani,nikajisemea ndani ya moyo wangu kwamba teyari masumbuko mimi nisha aibika na shule tena basi,wasiwasi usio na matumaini ulitawala nikajikuta sina hata nguvu ya kumtazama dada mkuu ambae alikuwa mbele yangu.
"kuna wanafunzi wamefumwa wakiwa wanafanya mapenzi darasani"
kusema vile tu minong'ono ikaanza kila mmoja akawa anasema lakwake analoliona sawa kwa muda huo ila mimi nilikuwa sielewi nikawa naona wananipigia kelele tu.
"sija waambia muongee naomba tuelewane adhabu hii itawageukia sawa,naomba tuwaite mbele muwaone na hatua ya kinidhamu itachukuliwa,dada mkuu swaumu"
niliwa macho na nikajikuta napatwa ganzi mwili mzima baada ya kusikia anaitwa dada mkuu swaumu,nikasema basi mimi,nikajikuta naswali na kumuomba mungu.
"dada mkuu yupo wapi,samahani nakuomba ulete yale majina tuwaite hapa"
nilishusha pumzi kilanja wa nidhamu aliposema dada mkuu apeleke majina,kijasho chembamba cha kukosa amani kilikuwa kinatiririka polepole,huku mapigo ya moyo yakiwa yanapiga kwa mwendo wa kimbiza mwizi,tumaini la uponyaji likarudi tena na amani ya moyo nikawa nimeipata kwa muda huo,majina ya waliofumwa wanafanya mapenzi yalitajwa na walipewa adhabu kubwa sana,ten walisimamishwa shule kwa muda.
masomo siku hiyo yaliend vizuri sana kwa upande wangu huku nikiwa na kile kiporo cha kumtomb* swaumu,wenyewe wanasema kipolo cha tajiri hakichachi kama kile cha MO ila cha masikini kinachacha kama cha wavuvi ila mimi nasema kipolo cha masikini mimi hakichachi,nilijiandaa vyema kula mzigo wa swaumu baada.
HUSIKOSE SEHEMU YA 35 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA,HUSISAHAU KUSHEA UKIMALIZA KUSOMA ILI WENGINE NA WAO WAISOME KAMA WEWE.
KWA USHAURI NA MASUALA YA KIBIASHARA TAFADHALI UNAWEZA KUTUMA MSG INBOX AU KWA NAMBA HIYO JUU.
UNASHAURIWA KUSHEA HADITHII HII KADRI UWEZAVYO ILI NA WENZAKO PIA WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment