Breaking

Saturday, February 15, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 35

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 35
masomo siku hiyo yalienda vizuri sana kwa upande wangu huki nikiwa na kile kiporo cha kumtomb* swaumu,wenyewe wanasema kipolo cha tajiri hakichachi kama kile cha MO ila cha masikini kinachacha kama cha wavuvi ila mimi nasema kipolo cha masikini hakichachi,nilijiandaa vyema kula mzigo wa swaumu baada...
#ENDELEA NAYO
Baada ya kengere ya shule kugongwa ya kuturuhusu kwenda nyumbani,mimi nilitoka na moja kwa moja nikaelekea katika ofisi ya madame vero,nilikaribishwa baada ya kugonga mlango wake.
"oooh niambie dogo vipi tena leo unataka tuongozane wote au?"
aliniuliza ila mimi nikamwambia hapana mwalimu ila nimekuja kukuaga kwamba leo nitenda kulala kwa babu na si unajua tena yeye ndio baba na yeye ndio mama sasa nikiwa nakaa sana huku bila haya ya kwenda kumuona haijengi picha nzuri madame.
"hahaha masumbuko una maneno mazuri tena ya hekma na busara,nakupa ongera unajua umuhimu wa mzazi,basi usihofu ila ukifika mwambie namsalimia na nitakupa pesa umpelekee"
madamu alifungua mkoba wake na akatoa noti za elfu kumi nne na kunikabidhi mkononi,nilitoka ofisini na kuelekea nyumbani moja kwa moja.
siku hiyo nilimpania sana swaumu maana hasira na nyege za usiku walizonipa madame vero na mdogo wake angel nilitaka nikazitoe kwa swaumu maana si ametaka mwenyewe bhana.
basi nilielekea kwanza dukani kwa mzee mandimbo nikanunua mo energy moja ya baridii nikaitia kwa begi langu,nikatiza nyumba ya kwanza,yapili na nyumba ya tatu ilikuwa ya yule mama anayenichukia bila sababu,nikasema ngoja nimslimie sababu nilimkuta amekaa barazani kwake,baada ya kumsalimia nilistaajabu sana na nilipatwa na butwaa huku nikijiuliza naota,miujiza au amepatwa na nini huyu mama leo maana ameitikia salamu yangu vizuri tena kwa tabasamu lote,wakati tangu nimfahamu huyu mama hata siku moja hajawahi kuitikia salamu yangu wala kunisalimia.
"ndio unarudi shule masuu,karibu basi kula"
duh nikajisemea mwenyewe sio ubure,ukapilikana kulowa ndo aneko,niliongea kimakonde mwenyewe,sikuwa na budi kumuitikia alichoniambia na nikamwambia ahsante kwa chakula.
nikawa naelekea nyumbani huku nikiwa na mawazi juu ya yule mama,kwa uchangamfu wake kwangu leo na ukarimu wake kwangu leo tena alilionyesha tabasamu lilomfanya apendeze ingawa umri wake ulikuwa umekwenda.
nilifika kwenye nyumba ya babu nikamkuta amejilaza kwenye kiti chake cha kukunja.
"habari ja nelo n'dukulu wangu"
nilimwambia salama,babu nimechoka sana tutaongea kesho ila kuna pesa amenipa madame nije kukupa.
mzee alipokea zile pesa na mimi nikaelekea chumbani kwangu kujipumzisha kwa uchovu na usingizi ulinipitia hapohapo.
mikono laini ilikuwa inapapasa kifua changu tena ikiwa na joto tulivu,kupapaswa kule ndiko kuliukatisha usingizi wangu,nikaamka haraka ilinijua ni nani,oooh my good alikuwa ni swaumu mtoto wa mwenyekiti,binti mzuri,binti mwenye nyama zake,amejazwa na akajazika kwelikweli.
"oooh sorry masu nimefika muda sikutaka tu kukuamsha sababu nilikuwa nafarajika hivi ninavyokupapasa kifuani mpenzi wangu"
nilitabasamu kisha nikamwambia acha vituko vyako bhana,basi mtoto alinyanyuka pale alipokaa na akaja kunikalia kwenye mapaja,niligundua kwamba hajavaa chupi yaani amekuja kama siku ya kwanza alipokuja duniani.
"masu unadhani unajua kwanini leo nimekuja hapa,nahitaji leo unisugue hadi kutoe cheche,nakupenda sana masumbuko wangu,hili tobo ni lako hakuna mwingine"
dah swaumu alikuwa anaropoka huku akiwa anauleta ulimi wake kwangu na mimi bila kuchelewa niliupokea ulimi wake vizuri ipasavyo,tukaanza kubadilishana mate huki mkoni wangu wa kushoto ukiwa umeingia katika brauzi yake na nikakutana na chuchu konzi,nikaanza kuzitomasa polepole kama vile nachangua mapapai.
"masu nakuomba husije ukanisaliti cause nakupenda sana na unaniridhisha,nimetembea na wanaume hapa kijijini ila hata siku moja sijawahi kukojoa nikiwa natombw* ila wewe ndio mwanaume wa kwanza,siku ile ulivyonitomb* umenifanya nijua utamu wa kutombw* sababu nilikojoa mara tatu mfululizo"
yaani swaumu alinisifia hadi nikajiona bichwa langu linakuwa ziko kwa ukubwa uliotokana na sifa.
ukweli swaumu ni mzuri na watu wengi hapa kijijini wanamtamani.
basi niliendelea kumtomasa maziwa yake kwa kiganja cha mkono wangu,huku ulimi wangu ukiwa unatalii latika shingo yake,swaumu alikuwa anahema ile pumzi ya kifo yaani inakatakata
ulimi wangu niliupeleka hadi kwenye tundu la sikio lake,oooh mpaka niliogopa maana aliruka na pumzi za kuhema kwake zikaongezeka,nikawa naupitisha ulimi wangu kila sehamu ya sikio lake,swaumu akawa hatulii mithri ya mtu aliyewashwa na upupu,akawa anaheka kwa kasi.
"mmmhh....oooohsht...unanitesa masu nito...nitomb* masu prease...nimelowana mwenzo...oooooh haunipendi...nitomb*...
USIJE UKAIKOSA SEHEMU YA 36 YA HADITHI HII TAMU YA KUSISIMUA YA UTAMU WA MAMA,HADITHI NI NZURI NA MBELE KUMENOGA ZAIDI,UNASHAURIWA KUSHEA KWA WENZAKO ILI NA WAO WAISOME NA KUJIFUNZA KITU.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment