Breaking

Monday, February 17, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 38

UTAMU WA MAMA
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 38
Wakati kinaanza kuingia kichwa tu swaumu Ali...
#ENDELEA NAYO
swaumu alirudi kwa nyuma kidogo..
"masu prease ingiza polepole naogopa kuumia mume wangu"
Kidume nilimtoa wasiwasi nikamwambia hautoumia,basi niliizamisha mashine yote na kwa vile K yake ilikuwa iko ndembendembe basi mashine ilitereza tu,nikaanza kutoa na kuingiza huku mkono wangu wa kushoto ukiwa umeshikilia ziwa lake moja nikilibinya binya.
"ooooh...thanks my husband..unanikuna my hubb..tamu una mbo* tamu..aaash..yes bby..ooh nitombe"
Dah yaani alikuwa anazidi kunipandisha hamu swaumu kwa maneno yake miguno yake,nikaona bora nimuongezee utamu,wakati mbo* imezama ndani ya K yake na kidole changu gumba kikawa kinasugua kisim* chako hicho kitendo kilimfanya swaumu akojoe tena mkojo wa kawaida,wazungu wanaita squit.
Nadhani munashangaa mtu anakojoaje mkojo wa kawaida wakati wa sex,hahaha kama ukimpata mwanaume anayejua kucheza na organ zako basi ni rahisi kukojoa na huwa haizuilikia sababu inakuja automatic na ni raha sana,maana wakati unakojoa unakuwa kama mgonjwa degedege kutokana na utamu.
Basi swaumu alikojoa mkojo ambao ulinirukia usoni akaanza kupaparika kama kuku kitandani.
"ooooh...mmmh..maa..masu..mimi.nakufa...oooh masu wewe"
Baada ya kumaliza kukojoa alinyanyuka na kunikumbatia kwa nguvu sana na cha ajabu alining'ata,sikusikia maumivu kwa wakati huo tena alining'ata shingoni.
"masumbuko tangu nizaliwe sijawahi kufanya kitendo hiki cha kukojoa kitandani nakuomba unisamehe mme wangu kwa kukuchafua na kuchafua kitanda"
Nilitabasamu kisha nikamwambia usihofu ni hali ya kawaida kwa mwanamke hasa ukiwa na mwanaume fundi kama Mimi.
Sikutaka kupoteza muda kidume nilikaa kwenye sturi nikawa nimeagamia ukuta,huku mbo* ikiwa imesimama balaa akaja akaikalia kwa kumpakata,mtoto akaanza kunizungushia nyonga na kwa jinsi alivyojaaliwa mzigo basi sikuona tabu kupitisha mikono yangu.
USIKOSE SEHEMU YA 39 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA INAZIDI KUNIGA.
HUSIACHE KUSHEA HADITHI HII BAADA YA KUOSOMA KAMA WENZAKO WANAVYOSHEA ILI WENGINE WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment