Breaking

Saturday, February 8, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 4

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 4
Wakati akiwa anayaongea hayo swaumu aliukatama mkono wangu na kuupeleka moja kwa moja kwenye kum...
aliukamata mkono wangu na kuupeleka moja kwa moja kwenye K yake huku akinivuta kifuani kwake,kwakweli nilibaki nimeduwaa tu kwa kile anachokifanya huku nikiwa sina la kufanya,swaumu alinizidi kuuvuta mkono wangu na kuzidi kuupeleka kwenye K yake kwakweli uvumilivu ulinishinda ikanibidi nimwambie swaumu kwamba tangu nizaliwe sijawahi kufanya mapenzi na mwanafunzi mwenzangu lakini pia naogopa masuala ya mimba na ukizingatia maisha ninayoishi mimi hayaruhusu kummiliki mwanamke hivyo naomba uniache swaumu.
"hivi masumbuko wewe ni mwanaume Wa dizaini gani husiyejua kupendwa,mwanaume Wa dizaini gani husiyejua bahati,hivi kuna wanaume wangapi pale shuleni ambao wananitaka mimi lakini nawakataa,hivi kuna walimu wangapi hadi teacher kela ananitaka na ananipaga pesa lakini haja bahatika kunitomba sasa wewe ni mtu wa aina gani au unataka nikufanyie nini ili unitie leo?"
kwakweli swaumu aliongea sana huku machozi yakimtiririka na nikajikuta mwanaume naregea mwenyewe na kujikuta nimeruhusu ulimi wake ukiwa ndani ya mdomo wangu,asikuambie mtu huyu mtoto ni balaa alikuwa na lipsi laini sana kwakweli uzarendo ulinishinda na kujikuta nampa ushirikiano wa kutosha,wakati tunaendelea kubadilishana mate alifungua vifungo vyake vya shati ya shule na kunifanya niyaone maziwa ya swaumu kwa mara ya kwanza,jamani jamani swaumu kila kitu chake ni smart tena hana maziwa ya kulala ambayo hayasimami hadi kwa msimu Ila maziwa yake muda wote ni henga ya kutundukia nguo au msumari,sikutaka kukaa nyuma nyuma kama mkia wa nyoka,nilipitisha mikono yangu kwenye maziwa yake na kuanza kuyatomasa mithri ya embe ambalo nalitazama kama limeiva au laaa,swaumu akaanza kupoteza muelekeo,upumuaji ulibadilika baada ya kupumua kawaida akaanza kupumua kama mtu mwenye presha,
"Prease masumbuko una...ma...unanutesa...ooohh,masumbuko jamani unachelewa nitooo..mmh"
swaumu alianza kulalamika kama vile namuonea kumbe ameyataka mwenyewe,joto la mwili likawa limempanda,na mimi nikajitia mjuzi nikaanza kumfanyia utundu nisiouelewa na nikawa nakumbuka zile video nilizozitazama kwa thomas za kwenye simu yake ni video za matusi za wazungu hivyo nilikuwa natazama mambo waliyokuwa wanayafanya,hivyo nikapeleka ulimi wangu moja kwa moja kwenye maziwa ya swaumu nikaanza kumyonya huku huku mkono wangu mmoja ukiwa unatalii kwenye matako yake malaini na makubwa.
"masumbuko sio vizuri...no..no.unajuwa ninyonye,aaaahssss,mmmh...love u...bby..ninyonye masu....oooh prease nifanye niwe wako"
kwakweli swaumu alikuwa ananung'unika kimahaba bila kuchelewa nikaanza kumuingiza kidole kwenye K yake kitendo cha kumuingiza kidole nguvu zilimuisha nilikuta teyari ameshalowana muda,nikaanza kukizungusha kidole changu kwa ndani,alianza kuzungusha kiuno bila kupenda huku akifuatisha muelekeo wa kidole changu.
"unaniumiza masumbuko...ooooh....aaahh..yalaaa msenge wewe naishiwa na nguvu siwezi kusimama....mmmh,assssss,bwege naomba unilaze chini masumbuko ili unitomb* vizuri"
swaumu sasa akawa ananitukana lakini sio matusi ya ugomvi ila ni matusi ya raha ila nilibaki nikifurahi tu,basi kwa bahati nzuri katika begi lake kulikuwa na khanga hivyo tuliitoa na kuitandika chini,,oooooh nilishusha pumzi maana hapo kichaa nilikabidhiwa rungu,nilimlaza chini nikaanza kumyonya maziwa kwa ustadi wa hali ya juu huku akihema sana swaumu wa watu.
"masumbuko sitaki iwe mwanzo nataka kila siku,ooohh...yalaaaaa..tamu..masumbuko ninyonye bby ooooh unajua mume wangu"
duh nilibaki na mshangao kutoka kwenye masumbuko hadi kuwa mume wake,kwakweli swaumu alianza kuniimbia nyimbo za mapambio,na kujikuta amekuwa muimbaji kwaya,nikaamua kuzama chumvini huku mikono yangu ikiwa inapapasa matako yake kwa ustadi mkubwa.
"assssssh hapo hapo sijawahi kunyonywa K ninyonye masu....ooohh yote yako...asssh imeumbwa kwa ajili yako...nakupenda sana...nitomb*.....ahh...kum* wewe nitomb*"
wakati swaumu analalamika anataka nimtomb* na mimi sikutaka kupoteza muda moja kwa moja nilimtanua miguu na kumbinua kidogo cha ajabu swaumu aliikamata mwenyewe mashine na kutaka kujiingiza mwenyewe,lakini wakati anajiingiza tu nilimuona ana..........
HUSIKOSE SEHEMU YA 5
KUWA WA KWANZA KUPATA MUENDELEZO WA HADITHI HII TAMU KWA KULIKE PAGI HII LAKINI PIA UNATAKIWA KUSHEAR ILI WANUFAIKE NA WENGINE,KAMA HAUNA MPENZI TAFADHA HUSISOME MAANA NI MOTO.

Image may contain: 1 person, sitting and text

No comments:

Post a Comment