Breaking

Monday, February 17, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 40

UTAMU WA MAMA
MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 40
"mume wangu naomba unichambe wewe mwenyewe maana nataka mtekenyo wa vidole vyako"
#ENDELEA NAYO
masumbuko sikuwa na hiyana kwa mtoto mzuri nilichukua kopo la maji nikaanza kumsafisha kum* yake,tena kwa ustadi mkubwa bila ya kuumuumiza,nilizamisha kidole changu cha kati ndani ya k yake nikawa naisafisha kwa kukichezesha kidole tena kwa mtindo wa kumuita mtu vile.
"oooh.mmh...masu bhana unanitia nyege tena usifanye hivyo prease"
dah swaumu alianza kunung'unika huku mienendo ya mihemo yake ikiwa imebadilika akawa anahema kwa shida cha ajabu zaidi vile alivyochuchumaa akawa anashindwa kuwa na balance akawa anatetemeka.
"prease bby...oooh fuck me..maa..hapohapo kiigandishe hapo kidole husikitoe"
mtoto akawa anahitaji kidole nisikichezeshe,nilipomtazama husoni nilimkuta macho yake ameyafumba basi na mimi nikataka kukitoa kidole ndani ya kum* yake ila cha ajabu aliniwahi kwa kukamata mkono wangu na kuurudisha tena.
masumbuko niliendelea kuichezea kum* ya swaumu kisawasawa,niliinawa vile inavyotakiwa na ikanawika haikuchukua muda swaumu akawa anapiga kelele huku akionekana nguvu kumuisha.
"nako....na..nakojoa mume wangu..oooh kidole chako kinanikuna...oaaah..sshtt...yes..bby...nakojoa...kizamishe kwa nguvu kidole mume"
swaumu nguvu zilimuishia na kujikuta anakaa chini kabisa chooni.
baada ya kumaliza nilimuinua na tukaanza kuoga.
tulirudi chumbani kutokana muda ulikwenda sana na anatakiwa awahi nyumbani sikutaka tupige stori ila nilichokifanya nilimvalisha chupi yake vizuri alafu nikambusu kwenye k yake aliniaga na kuiondoka.
uchovu wa usiku niliot*mban* na swaumu ulinifanya nichelewe kuamka.
kelele za yule mama jirani yangu ambae anipendi zilinifanya nistuke kutoka usingizini hivyo nilikurupuka haraka na kwenda kuoga,wakati natoka chooni nilikutana na babu anatoka kwenye nyumba yake.
"habari ja ulyamba"
nilimuitikia kwa kumwambia nipo salama kabisa babu.
"aya umerudi jana wala haujanijuza,hivi masumbuko ukanakulumuke au dach?"
nilimwambia anisamehe jana nilirudi nikiwa na uchovu.
"kwahiyo uchovu huo mjukuu wangu ndio umekufanya uchelewe shule si ndio?"
dah niliona sasa babu anataka kunichelewesha zaidi,niliamua kuingia ndani na kuvaa nguo za shule,niliuchukua mkoba wangu na nilianza safari ya kuelekea shule.
siku hiyo kwakweli ilikuwa ni mbaya kwangu,niliwakuta wanafunzi wapo mstarini.
wakati naingia tu getini nikakutana na mwalimu wa zamu wa wiki hiyo,alikuwa mwalimu kambona..
USIKOSE SEHEMU YA 41 YA HADITHI HII TAMU YA UTAMU WA MAMA INAZIDI KUNOGA.
HUSIACHE KUSHEA HADITHI HII BAADA YA KUOSOMA KAMA WENZAKO WANAVYOSHEA ILI WENGINE WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
👉https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSe…/view…
SAMBAZA KWA WENGINE NA HUKO MBELE NDIO KUTAMU ZAIDI

No comments:

Post a Comment