Breaking

Saturday, February 8, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 5

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 5
wakati swaumu analalamika anataka nimtombe na mimi sikutaka kupoteza muda moja kwa moja nilimtanua miguu na kumbinua kidogo cha ajabu swaumu alikamata mwenyewe mashine na kutaka kujiingiza mwenyewe,lakini wakati anajiingiza tu nilimuona ana...
nilimuaona anaacha baada ya kusikia sauti za watu wakiwa wanakuja eneo tulilokuwa sisi.
"masumbuko ebu nyanyuka haraka huyo ni baba anelekea shambani"
bila ya kupoteza tulinyanyuka haraka na nyege zote zilituishia hapohapo tukaenda kujificha kwenye mkorosho mmoja mkubwa tukajificha tukawa tunachungulia,mmmmh nyinyie acheni tu maana nilibaki nikihema kwa hofu na woga wa dhati alikuwa ni baba yake swaumu ambae ni mwenyekiti wa kijiji akiwa ameambatana na kaka yake swaumu bakari,asikuambie mtu huyu mzee ni mkorofi na ukiachana kuwa ni mkorofi tu kukutoa mshipa au kukugeuza kuku shoga ni jambo la kawaida tu kwake yaani ni mchawi balaa,wakati tunawaangalia wakipita wakiwa wanaelekea shambani kwao kuokota korosho,nilimsemesha swaumu ambae kwa muda huo mawazo yalikuwa hayapo pale alikuwa anamfikiria baba yake ambae kama angatuona leo basi angetutoa roho,nilipo mwangalia swaumu nilimkuta bado hajaivaa chupi yake alikuwa ameishikiria mkononi hivyo sikuwa na budi kumwambia avae chupi kutokana na woga aliokuwa nao aliniomba nimveshe chupi na sikusita kufanya hivyo nilimvesha chupi yake.
"masumbuko nashukuru tu kwa hichi ulichonifanyia ingawa haujanitomb* ila amini wewe ni mwanume kweli na sio mwanaume mashine ila mwanaume rijali,hapa tu haujanitomb* umenifanya nipagawe hivi he ukinitomb* itakuwaje"
baada ya kuniambia hivyo na kuhakikisha baba yake ametoweka kabisa tulitoka kichakani na kuendelea na safari yetu,tulipofika mbele tuliachana ila swaumu hakutaka kuniacha hivihivi hivyo aliniacha kwa denda kali.
kabla haujafika nyumbani kwetu kuna nyumba ya tatu kutoka kwetu,katika hivyo nyumba kuna mama mmoja ambae ni mjane mama huyu mumewe alikufa kwa ajali ya pikipiki na mama huyu anamtoto mmoja mwenye umri wa miaka 8 ila huyu mama tangu nimfahamu na yeye anifahamu hajawahi kuitikia salamu yangu na kwakweli ananichukia sana sijajua kwanini ananichukia,basis nilipofika kwenye hiyo nyumba nilimkuta mama kidawa akiwa anafua nguo kama ilivyokawaida yangu huwa sichoki na sikati tamaa nilifungua kinywa changu na kumsalimia lakini wapi ilikuwa kama mchezo wa kujifunza ngumi kwenye ukuta unaupiga ila maumivu unayapata wewe,hakuitikia salamu yangu wala uso wake hakuinua kunitazama,nilipofika mbele kidogo baada ya kumpita nilisikia bonge la msonyo ambalo lilipita moja kwa moja katika ngoma za masikio,kwakweli kati ya watu ambao wanajua kusonya ni huyu mama na kama misonyo ndio ingekuwa mabusu basis huyu mama angekuwa anapendwa sana maana angekuwa ni hodari wa kuchumu.
nilipofika nyumbani mawazo yangu kwa siku hiyo yalikuwa juu ya swaumu,nilikuwa najiuliza I pepo gani la ngono limempta na kwanini nyege sake anataka nimtoe mimi na nikipi kilichomfanya anipende,haliyakuwa sina mbele maisha yangu ninayoishi ni ya kubangaiza tu,lakini nikawa najiuliza pia Leo hii baba yake akija kujua kuhusu uhusiano wetu atanifanya nini,kwakweli swaumu hana uzuri wa sura ila amejaaliwa uzuri wa umbo na tabia pia ni nzuri.
siku ya jumanne kwangu ilikuwa ni siku ya mawazo sana hivyo hats shule kwa siku hiyo nilichelewa kufikia,wakati nafika shule jicho langu moja kwa moja liligongana na swaumu hivyo kuchelewa kwangu siku hiyo shule kulikuwa na msaada hivyo sikupata adhabu kutokana swaumu ndiye dada mkuu wa shuleni kwetu na pia alinizidi kidato kimoja,alinisalimia kwa tabasamu zuri sana,
"masumbuko wewe unamakusudi aya niambie kilichokufanya uchelewe kuja shule ni nini,aya chagua mpenzi wangu nikupe adhabu gani?"
kwakweli nilibaki nikimtazama kwa mshangao maana mahakama inampa Uhuru mtuhumiwa achague adhabu yeye mwenyewe,nikamuuliza swaumu Leo umeamkaje mbona kama unaongea maneno ambayo hayako sawa.
"hahaha masumbuko bwana tena naongea maneno hayako sawa sasa sikiliza nakupa adhabu nyepesi kabisa,naomba uende kule stoo ukapange vitu vipo ovyo ovyo sawa masumbuko mpenzi wangu?"
sikuwa mbishi sana sababu nauheshimu sana uongozi wa shule kwakuwa tumeuchagua wenyewe hivyo moja kwa moja nilielekea Kyle stop,ila nilistaajabu sana baada ya kufika stoo kwa kile nilichokiona,maana nilimkuta vitu vya stoo vipo vizuri,hivyo nikaona bora nigeuze nikampe taarifa kwamba kupo sawa,ila nageuka tu nilikutana uso kwa uso na swaumu,
"masumbuko nakuomba unipe hats denda niliridhike tafadhali masu"
niliinamia chini kwa muda kabla ya kumpa jibu na mwisho nikamwambia swaumu kumbuka hapa ni shule na kuna mkusanyiko wa watu wengi,tafadhali nitakupa denda wakati wa kwenda nyumbani,
ila swaumu hakutaka kusikia akawa ananilazimisha kwa nguvu na mwisho nikaamua niwe mpole nimkubalie kwakuani ni denda tu hivyo haina shida,niliamua kumvuta na kumleta kifuani kwangu na mapigo ya moyo yalinienda mbio baada ya chuchu zake za maziwa kugusa kifua changu,nikampa ulimi wangu na yeye bila hofu akaupokea vizuri
"mmmmh..polepile masu..ooh,yes bby"
swaumu akawa anagumia utamu wa mdomo wangu akawa anapoteza muelekeo kabisa,na mimi nikawa nazidisha utundu kabisa.
"yes bby..oooh..tamu..endelea...naomba unitie..japo...bby naomba"
swaumu baada ya kuomba denda sasa akabadili akawa anaomba nimtie japo kidole,kwakweli hapo uzarendo ukanishinda nikaamua nimuache maana hapa ni shule aliomba kidole lazima ataomba mbo*
"masumbuko najua kama hapa shule ila naomba uniridhishe ,prease bby nitie japo kidole niridhike,unanitesa mwenzako ebu on a nilivyojichafua masu"
swaumu alikuwa analalamika anataka kidole huku akitokwa na machozi na kujikuta nakuwa baba huruma nilimwambia sawa ila kidogo tu,swaumu alikubali akapandisha sketi yake ya shule juu na kuisogeza kidogo chupi yake aliyoivaa,nikachukua kidole changu nikamuingiza kwenye K yake,kitendo cha kuingiza kidole tu swaumu alihema kwa pumzi ambayo sijawahi kuiona.
"masumbuko...yes kizungu...she..kidole chako ki........."
HUSIKOSE SEHEMU YA 6
NAJUA UNAPENDA KUPATA MUENDELEZO WAKE BASI FANYA KULIKE HII PAGE ILI UWE MTU WA KWANZA KUIPATA KILA INAPO PISTIWA NA PIA SHEA KWA WENGINE.

Image may contain: 1 person, sitting and text

No comments:

Post a Comment