Breaking

Sunday, February 9, 2020

UTAMU WA MAMA Sehemu Ya 8

MTUNZI: GODFREY GODSTAR
CONTACT: 0712730692
FB PAGE: Godstar_tz
SEHEMU YA 8
akiwa anaendelea kunifundisha upande wake wa khanga ulisogea pembeni kidogo katika eneo lake la paja na kufanya macho yangu yawe yanapepesa katika upaja wake kitendo ambacho alikigundua na mojo kwa moja madame vero ali...
mademe vero alijiweka vizuri kwa kuisogeza khanga yake vizuri,kwakweli akili ya kusoma ilihama kwa muda huo na madame aligundua fika kwamba anafanya kazi ya bure simpi ushirikiano hivyo akaamua kuniambia tuishie pale tutaendelea kesho,akaniambia ukijisikia kulala utamwambia dada akuonyeshe chumba cha kulala,madame alinyanyuka na kuelekea chumbani kwake.
Kwakweli mimi hakuna kitu ninachokithamini kama kusoma ila kwa siku hii uzalendo ulinishinda hivyo kila nilichokuwa nafundishwa sikuwa nakielewa kwa uzuri wa mademe vero alinifanya nimkumbuke swaumu gafra maana alishaziamsha hisia zilizolala.
Nilikaa pale sebreni kwa muda nikitazama TV muda ukawa unasonga na usingizi ukawa unaanza kutawala mwili wangu hivyo nilimuaita angel na akanionyesha chumba cha kulala,kile kitendo cha kujitupa kitandani tu usingizi ukaanza kunipotea maana nilianza kuwafikiria wazazi wangu huku nikiwa najiuliza ni lini nitafanikiwa kuwaona,kichwani nikiwa najiuliza au wameshakufa ndio maana babu ananificha kuniambia na kinachomfanya babu ashindwe kuniambia ni nini haliyakuwa mimi nishakuwa mtu mzima kwa sasa,anafikiria nini juu yangu au anapenda kila siku ninavyolia,kilio ambacho hakina matumaini ya kunyamazishwa,
nikiwa nipo kwenye mawazo yaliyoambatana na maswali kibao huku machozi yakianza kunilenga,gafra huzuni na mawazo hayo yalikwatishwa na sauti za miguno ya mahaba,sauti ambayo ilipenya ipasavyo kwenye ngoma za masikio yangu na kunifanya ninyanyuke kitandani na kukaa nisikilize vizuri.
"oooooh.....ssss...mmh,tamu bby...oooh,assess,mmh...fuck..bby"
kwakweli hiyo sauti ya mahaba ilibadili mfumo mzima wa mwili wangu na kujikuta natamani kujua anayetombw* ni nani na huyo ni nani,nikawa najiuliza kama madame mbona ameniambia anakaa yeye na mdogo wake tu au ameingiza mwanume.
"ooooh...bby..kum* yangu...oooh,ahhhhs,oooh shit..yote yako...oooh"
sauti ilizidi kuongezeka na uzalendo ukanishinda nikajikuta nanyanyuka kitandani na kufungua mlango pole pole ili nijue hiyo sauti ni nani huku mbo* yangu ikiwa imesimama balaa nusu kutoboa boxer,
nilitoka chumbani kwangu nikiifuata sauti,ooh sikuamini ile sauti ilikuwa inatoka kwenye chumba cha mademe vero,nilinyata pole pole hadi kwenye mlango wa chumba cha mademe vero huku sauti ya miguno na milalamo yake nikiwa naisikia vizuri na mimi huku misuli ya mbo* ikiwa imesimama balaa kitendo ambacho kiliofanya mbo* yangu kuuma kwa jinsi ilivyodinda.
"Yes..ooh..yes...haaa....na..na..ko..oooh.bby,nakaaribi...ohssss...prease..."
madame vero anajua kuilalamikia akiwa anatomb*** hivyo alikuwa anatoa miguno balaa,nilisogea hadi kwenye mlango wake na kusogelea kitasa cha mlango nikaamua kuchungulia kwenye tundu la kitasa cha kuingizia funguo yake,mamaaaaa nilichokiona kilifanya mwili wangu wote husisimke sijawahi kukiona ni mara ya kwanza nilikuwa nasikiaga tu kwa watu na lile tundu la kitasa lililenga moja kwa moja kwenye kitanda hivyo nilimuona madame vero akiwa anashughulika na lililenga sehemu ya kiuono hadi kwenye matako,jamani mademe vero anamatako mazuri yaliyojazika vizuri ila nilivutiwa zaidi na rangi zake za shanga zilizopamba vizuri kiuno chake,alivaa shanga nzuri sana na kujikuta natamani kumtomb* kwa muda huo,mbo* ilizidi kusimama hasa jinsi alivyokuwa anakatika .
"bby..nako..nako...ko..tamu...bby....ahsss..oooh utaniuwa...nakojoa bby....aaah"
madame vero alizidisha spidi ya kukatika na kulalamika sana alipokuwa anafika kileleni,wakati analalamika zaidi kwa mahaba huku anakojoa na mimi nilijikuta nikicheua mbonge la bao zito sana tena lenye raha ambayo sijawahi kuiona tangu nizaliwe.
baada ya madame kumaliza kushusha mlima wake aliopanda hivyo kushuka nilitaka kujua hiyo jamaa aliyekuwa anamkaza hivyo mboni ya jicho langu sikutaka kulitoa katika tundu la kitasa ilinijue huyo jamaa anayemkuna vizuri madame,mademe akawa anachomoa mashine,mmmmm mamaaaaa nilibaki nimeduwaaa sikuamini kuona nilichokiona na sikutarajia hata siku moja kama madame vero anaweza kifanya kile,nili.........
HUSIKOSE SEHEMU YA 9 YA HADITHI HII TAMU YA KUSISIMUA,INAZIDI KUNOGA ZAIDI HUSIJARIBU KUIKOSA HATA KIDOGO ILA SAMAHANINI KWA KUWACHELEWESHEA KUPOST HADITHI HILI NI TATIZO AMBALO LIKO NJE YA UWEZO WANGU,FANYA KULIKE HII PAGE ILI UWE WA KWANZA KUIPATA NA SHEA KWA WENGINE ILI NA WAO WAISOME.
DOWNLOAD APPLICATION YETU SASA KWA SIMULIZI NZURI ZA KUSISIMUA.
--https://drive.google.com/…/1qtYFz3rlGY7cOjkNj6LYq1HSeU…/view
KWA WALE WANAONITUMIA MSG KWENYE SIMU NISAMEHENI KWA KUTOKUWAJIBU KWA WAKATI.

No comments:

Post a Comment