Breaking

Saturday, March 28, 2020

Dr Mwaka Hataki Mchezo Kabisa..Aachia Ushahidi wa PICHA Kwamba Analala Kitanda Kimoja na Wake zake Wawili


Dr Mwaka Mtabibu wa magonjwa ya Wanawake Tanzania akiwa na wake wake wawili katika kitanda kimoja, Siku si nyingi Dr Mwaka na wakeze hao wawili alikaririwa akisema yeye na wake zake wanalala kitanda kimoja kitu ambacho kilileta ngumzo mitandaoni

Pichani ni Dr Mwaka ameamua kuvujisha picha kumaanisha alichokuwa anakisema kina ukweli

HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment