Breaking

Monday, March 30, 2020

Fatma Karume amcharua Makonda kutangaza mtoto wa Mbowe ana Corona


Wakili wa kujitegemea, Fatma Karume amemcharua Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda kwa kitendo cha kumtangaza mtoto wa Freeman Mbowe kuwa ni mgonjwa wa Corona.

“@makonda-paul huna mamlaka ya kumtaja mgonjwa kwa jina,” aliandika Fatma Karume katika ukurasa wake wa twitter.

Aliongezea kuwa “Ilikuwa upeleke Ambulance kwenda kumchukua awekwe Quarantine na si kumtaja hadharani,” aliandika.

Fatma aliandika ujumbe huo baada ya kuona Makonda anamjibu Waziri wa afya jamii na maendeleo, jinsia, wazee na watoto kwa kudai yupo sahihi kwa asilimia 100 kutangaza kwa kuwa ni mwenyekiti wa usalama mkoa wa Dar es salaam

 HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE 

No comments:

Post a Comment