Breaking

Wednesday, March 25, 2020

Kimenukaa...Mama Kanumba asema hataki Tenaa kuzungumza Kuhusu lulu Michael "Wema Ndio Mchizi Wangu"

Kimenukaa...Mama Kanumba asema hataki Tenaa kuzungumza Kuhusu Lulu Michael ambae alisababisha kifo cha Mwanae Mwigizaji Kanumba ..... Asema wemasepetu tu ndio mchizi wake.... Ila Mama Kanumba ana hasira Sanaa...

Tazama Video Hapa Chini:



HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment