Breaking

Thursday, March 26, 2020

Msanii wa Bongoflava LINAH Afunguka Kuwa Anasumbuliwa Sana na Wanaume Kisa Msambwanda

Msanii wa Bongoflava LINAH Afunguka kuwa anasumbuliwa sanaa na wanaume wenye tamaa kisa makalio yake Makubwa

Mungu Ameniumba hivyo sijawahi kufikiria kuongeza makalio kamwe, Asilimia kubwa ya meseji kwenye DM yangu ni kutoka kwa wanaume wanaonitongoza na kusifia shape yangu


HIZI HABARI ZA HIVI ZINAPATIKANA GODSTAR ONLINE >>BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APP YA GODSTAR ONLINE

No comments:

Post a Comment