Breaking

Thursday, December 3, 2020

UTAMU WA MAMA SEHEMU YA 73

 


UTAMU WA MAMA

MTUNZI: GODFREY GODSTAR

CONTACT: 0717069756

FB PAGE: https://www.facebook.com/godstaronline/

AGE:18+


#ILIPOISHA


aisee ukweli ulikuwa ni mtihani kwangu maani kwa kazi nilioifanya kwa mama juma huu ni mtihani,ila ili nimridhishe rukia na asijue nilichokifanya ilinibidi nimkubalie tu.

basi mtoto hakutaka maandalizi maana alijua nachelewa kazini,alichokifanya alinivua nguo na kunilaza chali kisha akavua kanga yake na ndani hakuvaa chupi alikuja kwa juu na kuikalia mbo*,mtoto alianza kuisotea mboo na kuisaga balaa,hakika hata mimi nilishangaa maana haikuchukua muda wote tulikojoa mapema,tulikumbatiana.

"hapo nimeridhika sasa,aya nenda ukaoge uende kazini mpenzi wangu,nakupenda sana tena sana sawa mume"


ENDELEA NA SIMULIZI HII KWA KUBONYEZA HAPA  👉 UTAMU WA MAMA 73

No comments:

Post a Comment